Hiển thị video clip.
Thí sinh: Nhịng Yến Nhi đơn vị Phú Thịnh thể hiện ca khúc tại đêm chung kết
Trải qua các vòng sơ khảo Hội thi "Giọng ca trẻ" huyện Tân Phú năm 2024, ban tổ chức đã chọn được 10 tiết mục xuất sắc của 10 thí sinh đến từ 18 xã, Thị trấn trên địa bàn huyện. Tại đêm chung kết mỗi thí sinh thể hiện 02 ca khúc, sau những màn biểu diễn tranh tài trên sân khấu các thi sinh đã thể hiện hết tài năng, năng khiếu, tố chất nghệ thuật của mình. Kết thúc đêm chung kết ban tổ chức đã trao 01 giải Nhất, 02 giải Nhì, 02 giải Ba và 05 giải Khuyến khích cho 10 thí sinh xuất sắc nhất. Thí sinh: Nhịng Yến Nhi đơn vị Phú Thịnh đã trở thành ngôi quán quân của Hội thi với nhạc phẩm Tàu anh qua núi và Nắng có còn xuân.
Ban nhạc phục vụ Hội thi "Giọng ca trẻ" chụp hình lưu niệm với các thí sinh đạt giải tại đêm chung kết
Thông qua Hội thi "Giọng ca trẻ" huyện Tân Phú năm 2024 là dịp tạo sân chơi lành mạnh cho mọi tầng lớp nhân dân đặc biệt là tầng lớp thanh thiếu niên trên đại bàn huyện., đồng thời phát hiện đào tạo và bồi dưỡng những tài năng có năng khiếu về âm nhạc và ca hát góp phần cho nền âm nhạc Việt Nam.
Pham Tuan