Hiển thị video clip.
Ngày Thương binh - Liệt sỹ 27/7 hằng năm là ngày lễ kỷ niệm quan trọng, có ý nghĩa nhân văn sâu sắc, đây là dịp để toàn Đảng, toàn dân và toàn quân ta tưởng nhớ, tri ân các bậc cách mạng tiền bối, anh hùng liệt sỹ
Tham dự lễ viếng có các đồng chí: Trần Quang Tú - Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy Tân Phú; đồng chí Trịnh Văn Luận - Phó bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân huyện
Huyện đoàn, Ủy ban Hội huyện và Đoàn khối HCSN-LLVT, trường học, Đoàn xã Phú Trung, Phú Sơn tổ chức bữa cơm tri ân tại gia đình ông Phạm Quang Hinh – Chi hội trưởng chi hội cựu TNXP xã Phú Trung – Phú Sơn
Tối 25/7/2024 Huyện đoàn, Phòng Lao động Thương binh và Xã hội, phối hợp với các cơ quan liên quan tổ chức Lễ thắp nến tri ân tại “Địa điểm ghi dấu sự kiện vượt ngục Tà Lài” xã Tà Lài
Đoàn công tác do đồng chí Trịnh Văn Luận - Phó Bí thư TT Huyện ủy làm trưởng đoàn đã đến thăm, tặng quà các gia đình chính sách, người có công với cách mạng tại 2 xã Nam Cát Tiên và Phú Thịnh
Đoàn do đồng chí Phạm Duy Thi – Phó Chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn đã đến thăm, tặng quà tại các xã Phú Xuân, Phú Trung, thị trấn Tân Phú và xã Trà Cổ
UBND huyện Tân Phú đã ban hành Kế hoạch tổ chức dạy bơi miễn phí cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn trong dịp hè năm 2024
Ban thường vụ Huyện đoàn Tân Phú tổ chức ra quân chung tay xây dựng cảnh quan và bảo vệ môi trường nông thôn và ngày "chủ nhật xanh" lần thứ III trong chiến dịch thanh niên tình nguyện hè năm 2024
Đến dự Hội nghị có ông Phạm Thanh Hải – HUV, Trưởng phòng Văn hoá và Thông tin huyện Tân Phú, ông Phạm Xuân Thịnh – Giám đốc Vườn Quốc gia Cát Tiên
Ngày 18/7/2024, Ban Giám đốc Công ty ChangShin Đồng Nai và Công đoàn cơ sở Công ty phối hợp tổ chức “Bữa cơm Công đoàn” cho 2605 Công nhân đang làm việc tại Công ty